VNB14N04
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
VNB14N04 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: VNB14N04
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET POWER 42V 14A D2PAK
Gagnablöð: VNB14N04.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
800 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um VNB14N04
Hlutanúmer VNB14N04 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET POWER 42V 14A D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 78764 pcs Gögn VNB14N04.pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) Not Required Spenna - Hlaða 35V (Max)
Rofi Gerð General Purpose Birgir Tæki Pakki D2PAK
Röð OMNIFET™, VIPower™ Rds On (Typ) 70 mOhm (Max)
Hlutfall - Input: Output 1:1 Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB Output Tegund N-Channel
Output Configuration Low Side Vinnuhitastig -
Fjöldi útganga 1 Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Tengi On/Off
Input Type Non-Inverting Lögun Status Flag
Slysavarnir Current Limiting (Fixed), Over Temperature, Over Voltage Núverandi - Output (Max) 10A
Grunneiningarnúmer VN*14N
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
VNB14N04-E
VNB14N04-E
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: MOSFET OMNI N-CH 42V 14A D2PAK