VND10N06
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
VND10N06 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: VND10N06
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 60V 10A DPAK
Gagnablöð: VND10N06.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um VND10N06
Hlutanúmer VND10N06 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 60V 10A DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 115377 pcs Gögn VND10N06.pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) Not Required Spenna - Hlaða -
Rofi Gerð General Purpose Birgir Tæki Pakki DPAK
Röð OMNIFET™, VIPower™ Rds On (Typ) 150 mOhm
Hlutfall - Input: Output 1:1 Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 Output Tegund N-Channel
Output Configuration Low Side Önnur nöfn 497-2767-5
Vinnuhitastig - Fjöldi útganga 1
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Tengi On/Off Input Type Non-Inverting
Lögun - Slysavarnir Current Limiting (Fixed), Over Temperature, Over Voltage
Núverandi - Output (Max) 6A Grunneiningarnúmer VN*10N