2EX153K1
SemtechSemtech
Semtech
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 2EX153K1
Framleiðandi / Vörumerki: Semtech
Vörulýsing CAP CER 0.015UF 1KV X7R RADIAL
Gagnablöð: 2EX153K1.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 2EX153K1
Hlutanúmer 2EX153K1 Framleiðandi Semtech
Lýsing CAP CER 0.015UF 1KV X7R RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6890 pcs Gögn 2EX153K1.pdf
Spennaverðlaun 1000V (1kV) Tolerance ±10%
Þykkt (Max) - Hitastuðull X7R
Stærð / Mál 0.402" L x 0.276" W (10.20mm x 7.00mm) Röð -
Einkunnir - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Style Straight Lead Spacing 0.300" (7.62mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.476" (12.10mm)
Lögun High Voltage nákvæm lýsing 0.015µF ±10% 1000V (1kV) Ceramic Capacitor X7R Radial
Rýmd 0.015µF Umsóknir General Purpose