3AX473K1
SemtechSemtech
Semtech
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 3AX473K1
Framleiðandi / Vörumerki: Semtech
Vörulýsing CAP CER 0.047UF 1KV X7R NONSTND
Gagnablöð: 3AX473K1.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 3AX473K1
Hlutanúmer 3AX473K1 Framleiðandi Semtech
Lýsing CAP CER 0.047UF 1KV X7R NONSTND Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5189 pcs Gögn 3AX473K1.pdf
Spennaverðlaun 1000V (1kV) Tolerance ±10%
Þykkt (Max) 0.252" (6.40mm) Hitastuðull X7R
Stærð / Mál 0.370" L x 0.350" W (9.40mm x 8.90mm) Röð -
Einkunnir - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Nonstandard SMD Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount, MLCC Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Style - Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) -
Lögun High Voltage nákvæm lýsing 0.047µF ±10% 1000V (1kV) Ceramic Capacitor X7R Nonstandard SMD
Rýmd 0.047µF Umsóknir General Purpose