5AX224K1
SemtechSemtech
Semtech
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 5AX224K1
Framleiðandi / Vörumerki: Semtech
Vörulýsing CAP CER 0.22UF 1KV X7R NONSTND
Gagnablöð: 5AX224K1.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 5AX224K1
Hlutanúmer 5AX224K1 Framleiðandi Semtech
Lýsing CAP CER 0.22UF 1KV X7R NONSTND Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5955 pcs Gögn 5AX224K1.pdf
Spennaverðlaun 1000V (1kV) Tolerance ±10%
Þykkt (Max) 0.300" (7.60mm) Hitastuðull X7R
Stærð / Mál 0.570" L x 0.550" W (14.50mm x 14.00mm) Röð -
Einkunnir - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Nonstandard SMD Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount, MLCC Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Style - Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) -
Lögun High Voltage nákvæm lýsing 0.22µF ±10% 1000V (1kV) Ceramic Capacitor X7R Nonstandard SMD
Rýmd 0.22µF Umsóknir General Purpose