60KS200C
SemtechSemtech
Semtech
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 60KS200C
Framleiðandi / Vörumerki: Semtech
Vörulýsing TVS DIODE 180V 335V MODULE
Gagnablöð: 60KS200C.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 312 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 312 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 60KS200C
Hlutanúmer 60KS200C Framleiðandi Semtech
Lýsing TVS DIODE 180V 335V MODULE Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 312 pcs Gögn 60KS200C.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 180V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 335V
Spenna - sundurliðun (mín) 200V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki Module Röð -
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 60000W (60kW)
Pökkun Tray Pakki / tilfelli Module
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 180A (1.5/40µs) Rýmd @ Tíðni -
Tvíátta rásir 1 Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
60KS200CH3
60KS200CH3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS
Á lager: 199 pcs
Sækja: 60KS200CH3.pdf
RFQ
60K431-815N1
60K431-815N1
Framleiðendur: Rosenberger
Lýsing: 7/16 PANEL JACK
Á lager: 2988 pcs
Sækja: 60K431-815N1.pdf
RFQ
60KC36
60KC36
Framleiðendur: Bussmann (Eaton)
Lýsing: FUSE 750VDC 60A TRACTION
Á lager: 327 pcs
Sækja:
60KS200CH2
60KS200CH2
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS
Á lager: 257 pcs
Sækja: 60KS200CH2.pdf
Framleiðendur: Rosenberger
Lýsing: 7/16 PANEL JACK
Á lager: 3153 pcs
Sækja: 60K431-817N1.pdf
60KS200CH2
60KS200CH2
Framleiðendur: Semtech
Lýsing: TVS DIODE 180V 335V MODULE
Á lager: 264 pcs
Sækja: 60KS200CH2.pdf
60K47U-900N1
60K47U-900N1
Sækja: 60K47U-900N1.pdf
60KSP60-01-1-06N-F
60KSP60-01-1-06N-F
Framleiðendur: Grayhill, Inc.
Lýsing: SWITCH ROTARY 6POS 150MA 115V
Sækja: 60KSP60-01-1-06N-F.pdf
60KS200CH1
60KS200CH1
Framleiðendur: Semtech
Á lager: 265 pcs
Sækja: 60KS200CH1.pdf
60KS200CH1
60KS200CH1
Á lager: 312 pcs
Sækja: 60KS200CH1.pdf
60K501-K50N1
60K501-K50N1
Lýsing: CONN ADAPT JACK-JACK 7/16 50 OHM
Sækja: 60K501-K50N1.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by