6AX123K5
SemtechSemtech
Semtech
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 6AX123K5
Framleiðandi / Vörumerki: Semtech
Vörulýsing CAP CER 0.012UF 5KV X7R NONSTND
Gagnablöð: 6AX123K5.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 6AX123K5
Hlutanúmer 6AX123K5 Framleiðandi Semtech
Lýsing CAP CER 0.012UF 5KV X7R NONSTND Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6842 pcs Gögn 6AX123K5.pdf
Spennaverðlaun 5000V (5kV) Tolerance ±10%
Þykkt (Max) 0.300" (7.60mm) Hitastuðull X7R
Stærð / Mál 0.670" L x 0.650" W (17.00mm x 16.60mm) Röð -
Einkunnir - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Nonstandard SMD Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount, MLCC Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Style - Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) -
Lögun High Voltage nákvæm lýsing 0.012µF ±10% 5000V (5kV) Ceramic Capacitor X7R Nonstandard SMD
Rýmd 0.012µF Umsóknir General Purpose