90KS200C
SemtechSemtech
Semtech
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 90KS200C
Framleiðandi / Vörumerki: Semtech
Vörulýsing TVS DIODE 180V 280V MODULE
Gagnablöð: 90KS200C.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 162 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 162 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 90KS200C
Hlutanúmer 90KS200C Framleiðandi Semtech
Lýsing TVS DIODE 180V 280V MODULE Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 162 pcs Gögn 90KS200C.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 180V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 280V
Spenna - sundurliðun (mín) 200V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki Module Röð -
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 90000W (90kW)
Pökkun Tray Pakki / tilfelli Module
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 180A (1.5/40µs) Rýmd @ Tíðni -