LCDA12.TBT
SemtechSemtech
Semtech
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LCDA12.TBT
Framleiðandi / Vörumerki: Semtech
Vörulýsing TVS DIODE 12V 24V 8SO
Gagnablöð: LCDA12.TBT.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LCDA12.TBT
Hlutanúmer LCDA12.TBT Framleiðandi Semtech
Lýsing TVS DIODE 12V 24V 8SO Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 45289 pcs Gögn LCDA12.TBT.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 12V (Max) Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 24V
Spenna - sundurliðun (mín) 13.3V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki 8-SO Röð -
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 300W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width)
Önnur nöfn LCDA12.TBTTR Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 5A (8/20µs)
Rýmd @ Tíðni 5pF @ 1MHz Tvíátta rásir 2