LCDA24.TBT
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LCDA24.TBT
Framleiðandi / Vörumerki: Semtech
Vörulýsing TVS DIODE 24V 55V 8SO
Gagnablöð: LCDA24.TBT.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um LCDA24.TBT
Hlutanúmer LCDA24.TBT Framleiðandi Semtech
Lýsing TVS DIODE 24V 55V 8SO Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 32908 pcs Gögn LCDA24.TBT.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 24V (Max) Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 55V
Spenna - sundurliðun (mín) 26.7V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki 8-SO Röð -
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 300W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width)
Önnur nöfn LCDA24.TBTTR Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 5A (8/20µs)
Rýmd @ Tíðni 5pF @ 1MHz Tvíátta rásir 2