SC2440TETRT
SemtechSemtech
Semtech
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SC2440TETRT
Framleiðandi / Vörumerki: Semtech
Vörulýsing IC REG BUCK ADJ 2A DL 16TSSOP
Gagnablöð: SC2440TETRT.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um SC2440TETRT
Hlutanúmer SC2440TETRT Framleiðandi Semtech
Lýsing IC REG BUCK ADJ 2A DL 16TSSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5050 pcs Gögn SC2440TETRT.pdf
Spenna - Output (mín / fast) 1V Spenna - Output (Max) 18V
Spenna - Inntak (Min) 2.8V Spenna - inntak (hámark) 20V
Topology Buck Samstilltur Rectifier No
Birgir Tæki Pakki 16-TSSOP-EP Röð -
Pökkun Cut Tape (CT) Pakki / tilfelli 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) Exposed Pad
Output Tegund Adjustable Output Configuration Positive
Önnur nöfn SC2440TECT Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Virka Step-Down Tíðni - Rofi 1.4MHz
nákvæm lýsing Buck Switching Regulator IC Positive Adjustable 1V 2 Output 2A 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) Exposed Pad Núverandi - Output 2A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SC2442ITSTRT
SC2442ITSTRT
Framleiðendur: Semtech
Lýsing: IC REG CTRLR BUCK 24TSSOP
Á lager: 49128 pcs
Sækja: SC2442ITSTRT.pdf
RFQ
SC2424CSWTRT
SC2424CSWTRT
Framleiðendur: Semtech
Lýsing: IC CTLR CURR MODE MULTIPH 28SOIC
Á lager: 24912 pcs
Sækja:
RFQ
SC2441ATETRT
SC2441ATETRT
Lýsing: IC REG CTRLR BUCK 28TSSOP
Sækja: SC2441ATETRT.pdf
SC24-4R7-R
SC24-4R7-R
Framleiðendur: Bussmann (Eaton)
Lýsing: FIXED IND 4.7UH 600MA 110 MOHM
Sækja: SC24-4R7-R.pdf
SC2442HITSTRT
SC2442HITSTRT
Sækja: SC2442HITSTRT.pdf
SC2443MLTRT
SC2443MLTRT
Lýsing: IC DUAL SYNC STP-DN CTRLR 24MLPQ
Sækja: SC2443MLTRT.pdf
SC2434SWTRT
SC2434SWTRT
Lýsing: IC REG CTRLR BUCK 20SOIC
Sækja: SC2434SWTRT.pdf
Lýsing: IC REG BUCK ADJ 2A 16TSSOP
Sækja: SC2440ATETRT.pdf
Sækja: SC2441ITSTRT.pdf
SC24-561-R
SC24-561-R
Lýsing: FIXED IND 560UH 50MA 10.14 OHM
Sækja: SC24-561-R.pdf
SC2446AITSTRT
SC2446AITSTRT
Sækja: SC2446AITSTRT.pdf
Lýsing: FIXED IND 680UH 40MA 11.83 OHM
Sækja: SC24-681-R.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by