SLVE2.8.TCT
SemtechSemtech
Semtech
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SLVE2.8.TCT
Framleiðandi / Vörumerki: Semtech
Vörulýsing TVS DIODE 2.8V 15V SOT143-4
Gagnablöð: SLVE2.8.TCT.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SLVE2.8.TCT
Hlutanúmer SLVE2.8.TCT Framleiðandi Semtech
Lýsing TVS DIODE 2.8V 15V SOT143-4 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 113903 pcs Gögn SLVE2.8.TCT.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 2.8V (Max) Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 15V
Spenna - sundurliðun (mín) 3V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SOT-143-4 Röð SLV
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 300W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli TO-253-4, TO-253AA
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 24A (8/20µs) Rýmd @ Tíðni 100pF @ 1MHz