SMDA12C.T
SemtechSemtech
Semtech
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SMDA12C.T
Framleiðandi / Vörumerki: Semtech
Vörulýsing TVS DIODE 12V 24V 8SO
Gagnablöð: SMDA12C.T.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
380 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SMDA12C.T
Hlutanúmer SMDA12C.T Framleiðandi Semtech
Lýsing TVS DIODE 12V 24V 8SO Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 32154 pcs Gögn SMDA12C.T.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 12V (Max) Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 24V
Spenna - sundurliðun (mín) 13.3V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki 8-SO Röð SMDAC
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 300W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width)
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 12A (8/20µs) Rýmd @ Tíðni 120pF @ 1MHz