SMF3.3.TCT
SemtechSemtech
Semtech
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SMF3.3.TCT
Framleiðandi / Vörumerki: Semtech
Vörulýsing TVS DIODE 3.3V 8V SC70-5
Gagnablöð: SMF3.3.TCT.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SMF3.3.TCT
Hlutanúmer SMF3.3.TCT Framleiðandi Semtech
Lýsing TVS DIODE 3.3V 8V SC70-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 171300 pcs Gögn SMF3.3.TCT.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 3.3V (Max) Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 8V
Spenna - sundurliðun (mín) 3.5V Einátta rásir 4
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SC-70-5
Röð SMF Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 40W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353 Önnur nöfn SMF3.3.TCTTR
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 5A (8/20µs) Rýmd @ Tíðni 25pF @ 1MHz
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SMF28AT1G
SMF28AT1G
Framleiðendur: Hamlin / Littelfuse
Lýsing: TVS DIODE 28V 45.4V SOD123FL
Á lager: 7090 pcs
Sækja: SMF28AT1G.pdf
RFQ
SMF28CA-TP
SMF28CA-TP
Framleiðendur: Micro Commercial Components (MCC)
Á lager: 917397 pcs
Sækja:
RFQ
SMF30A RVG
SMF30A RVG
Framleiðendur: TSC (Taiwan Semiconductor)
Lýsing: DIODE, TVS, UNIDIRECTIONAL
Sækja: SMF30A RVG.pdf
SMF30A-E3-18
SMF30A-E3-18
Framleiðendur: Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing: TVS DIODE 30V 48.4V DO219AB
Sækja: SMF30A-E3-18.pdf
SMF30A RQG
SMF30A RQG
Lýsing: DIODE, TVS, UNIDIRECTIONAL, 200W