SMS12C.TCT
SemtechSemtech
SMS12C.TCT Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SMS12C.TCT
Framleiðandi / Vörumerki: Semtech
Vörulýsing TVS DIODE 12V 23V SOT23-6
Gagnablöð: SMS12C.TCT.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SMS12C.TCT
Hlutanúmer SMS12C.TCT Framleiðandi Semtech
Lýsing TVS DIODE 12V 23V SOT23-6 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 135660 pcs Gögn SMS12C.TCT.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 12V (Max) Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 23V
Spenna - sundurliðun (mín) 13.3V Einátta rásir 5
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SOT-23-6
Röð SMS Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 300W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli SOT-23-6 Önnur nöfn SMS12CTCT
SMS12CTR
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 15A (8/20µs) Rýmd @ Tíðni 135pF @ 1MHz