SMS15C.TCT
SemtechSemtech
SMS15C.TCT Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SMS15C.TCT
Framleiðandi / Vörumerki: Semtech
Vörulýsing TVS DIODE 15V 29V SOT23-6
Gagnablöð: SMS15C.TCT.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um SMS15C.TCT
Hlutanúmer SMS15C.TCT Framleiðandi Semtech
Lýsing TVS DIODE 15V 29V SOT23-6 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 156587 pcs Gögn SMS15C.TCT.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 15V (Max) Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 29V
Spenna - sundurliðun (mín) 16.7V Einátta rásir 5
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SOT-23-6
Röð SMS Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 300W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli SOT-23-6 Önnur nöfn SMS15C.TCTTR
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 12A (8/20µs) Rýmd @ Tíðni 100pF @ 1MHz