SMS24C.TCT
SemtechSemtech
SMS24C.TCT Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SMS24C.TCT
Framleiðandi / Vörumerki: Semtech
Vörulýsing TVS DIODE 24V 44V SOT23-6
Gagnablöð: SMS24C.TCT.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um SMS24C.TCT
Hlutanúmer SMS24C.TCT Framleiðandi Semtech
Lýsing TVS DIODE 24V 44V SOT23-6 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 136819 pcs Gögn SMS24C.TCT.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 24V (Max) Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 44V
Spenna - sundurliðun (mín) 26.7V Einátta rásir 5
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SOT-23-6
Röð SMS Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 300W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli SOT-23-6 Önnur nöfn SMS24C.TCTTR
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 8A (8/20µs) Rýmd @ Tíðni 60pF @ 1MHz