GP1UE27RK0VF
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
Sharp Microelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: GP1UE27RK0VF
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing RECEIVER IR REMOTE CTRL
Gagnablöð: GP1UE27RK0VF.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um GP1UE27RK0VF
Hlutanúmer GP1UE27RK0VF Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing RECEIVER IR REMOTE CTRL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 7057 pcs Gögn GP1UE27RK0VF.pdf
Spenna - Framboð 2.7V ~ 5.5V Röð -
Sensing Fjarlægð 6m Pökkun Bulk
Stefnumörkun Top View Vinnuhitastig -10°C ~ 70°C (TA)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Remote Receiver Sensor, 40.0kHz 6m Through Hole
Núverandi - Framboð 270µA B.P.F. Miðstöð tíðni 40.0kHz