PQ015EF01SZ
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
PQ015EF01SZ Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PQ015EF01SZ
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 1.5V 1A TO220-4
Gagnablöð: PQ015EF01SZ.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
100 pcs
250 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PQ015EF01SZ
Hlutanúmer PQ015EF01SZ Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 1.5V 1A TO220-4 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 107004 pcs Gögn PQ015EF01SZ.pdf
Spennafall (Max) - Spenna - Output (mín / fast) 1.5V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 10V
Birgir Tæki Pakki TO-220-4 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-4 PSRR 60dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 425-1554-5 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Through Hole
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.5V 1A TO-220-4
Núverandi - Quiescent (IQ) 2mA Núverandi - Output 1A
Control Features Enable
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PQ012FZ5MZZ
PQ012FZ5MZZ
Framleiðendur: Sharp Microelectronics
Lýsing: IC REG LINEAR 1.2V 500MA SC63
Á lager: 5534 pcs
Sækja: PQ012FZ5MZZ.pdf
RFQ
PQ015EF02SZH
PQ015EF02SZH
Lýsing: IC REG LINEAR 1.5V 2A TO220-4
Á lager: 5017 pcs
Sækja: PQ015EF02SZH.pdf
RFQ
PQ015EF01SZH
PQ015EF01SZH
Lýsing: IC REG LINEAR 1.5V 1A TO220-4