PQ025EH02ZZ
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
Sharp Microelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PQ025EH02ZZ
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 2.5V 2A TO263
Gagnablöð: PQ025EH02ZZ.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um PQ025EH02ZZ
Hlutanúmer PQ025EH02ZZ Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 2.5V 2A TO263 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 3312 pcs Gögn PQ025EH02ZZ.pdf
Spennafall (Max) - Spenna - Output (mín / fast) 2.5V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 10V
Birgir Tæki Pakki TO-263 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-263-6, D²Pak (5 Leads + Tab), TO-263BA PSRR 60dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 425-1572-5 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 2A TO-263 Núverandi - Quiescent (IQ) 2mA
Núverandi - Output 2A Control Features Enable
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PQ025EH02ZPH
PQ025EH02ZPH
Framleiðendur: Sharp Microelectronics
Lýsing: IC REG LINEAR 2.5V 2A TO263
Á lager: 3912 pcs
Sækja: PQ025EH02ZPH.pdf
RFQ
PQ025ENA1ZZH
PQ025ENA1ZZH
Lýsing: IC REG LINEAR 2.5V 1A SC63
Á lager: 4755 pcs
Sækja:
RFQ
PQ025EH02ZZH
PQ025EH02ZZH