PQ20WZ51
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
Sharp Microelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PQ20WZ51
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR POS ADJ 500MA SC63
Gagnablöð: PQ20WZ51.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um PQ20WZ51
Hlutanúmer PQ20WZ51 Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing IC REG LINEAR POS ADJ 500MA SC63 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6564 pcs Gögn PQ20WZ51.pdf
Spennafall (Max) 0.5V @ 300mA Spenna - Output (mín / fast) 3V
Spenna - Output (Max) 20V Spenna - inntak (hámark) 24V
Birgir Tæki Pakki SC-63 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-252-6, DPak (5 Leads + Tab) PSRR 60dB (120Hz)
Output Tegund Adjustable Output Configuration Positive
Önnur nöfn 425-1724-5 Vinnuhitastig -20°C ~ 80°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Adjustable 1 Output 3 V ~ 20 V 500mA SC-63 Núverandi - Quiescent (IQ) 8mA
Núverandi - Output 500mA Control Features Enable