PQ3RF33J000H
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
PQ3RF33J000H Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PQ3RF33J000H
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 3.5A TO220-4
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um PQ3RF33J000H
Hlutanúmer PQ3RF33J000H Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 3.5A TO220-4 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6111 pcs Gögn
Spennafall (Max) 0.5V @ 3A Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 10V
Birgir Tæki Pakki TO-220-4 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-4 PSRR 55dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 425-2348-5 Vinnuhitastig -20°C ~ 80°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 3.5A TO-220-4 Núverandi - Quiescent (IQ) 10mA
Núverandi - Output 3.5A Control Features Enable