SIT9005ACR7G-28DP
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SIT9005ACR7G-28DP
Framleiðandi / Vörumerki: SiTime
Vörulýsing OSC MEMS
Gagnablöð: SIT9005ACR7G-28DP.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um SIT9005ACR7G-28DP
Hlutanúmer SIT9005ACR7G-28DP Framleiðandi SiTime
Lýsing OSC MEMS Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 14563 pcs Gögn SIT9005ACR7G-28DP.pdf
Spenna - Framboð 2.8V Gerð SSXO
Spread Spectrum Bandwidth -4.28%, Down Spread Stærð / Mál 0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
Röð SIT9005 Einkunnir -
Output LVCMOS Vinnuhitastig -20°C ~ 70°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð 0.030" (0.76mm)
Virka - Tíðni Stöðugleiki (Samtals) -
Tíðni Stöðugleiki ±20ppm, ±25ppm, ±50ppm nákvæm lýsing SSXO LVCMOS 1MHz ~ 141MHz Programmable Oscillator 2.8V 4-SMD, No Lead
Núverandi - Framboð (Hámark) 6.5mA Base resonator MEMS
Laus tíðnisvið 1MHz ~ 141MHz