SIT9005ACT2G-30EC
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SIT9005ACT2G-30EC
Framleiðandi / Vörumerki: SiTime
Vörulýsing OSC MEMS
Gagnablöð: SIT9005ACT2G-30EC.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um SIT9005ACT2G-30EC
Hlutanúmer SIT9005ACT2G-30EC Framleiðandi SiTime
Lýsing OSC MEMS Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 13716 pcs Gögn SIT9005ACT2G-30EC.pdf
Spenna - Framboð 3V Gerð SSXO
Spread Spectrum Bandwidth -0.78%, Down Spread Stærð / Mál 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
Röð SIT9005 Einkunnir -
Output LVCMOS Vinnuhitastig -20°C ~ 70°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð 0.030" (0.76mm)
Virka Enable/Disable Tíðni Stöðugleiki (Samtals) -
Tíðni Stöðugleiki ±20ppm, ±25ppm, ±50ppm nákvæm lýsing SSXO LVCMOS 1MHz ~ 141MHz Programmable Oscillator 3V Enable/Disable 4-SMD, No Lead
Núverandi - Framboð (Hámark) 6.5mA Núverandi - Framboð (Slökkva) (Hámark) 6.5mA
Base resonator MEMS Laus tíðnisvið 1MHz ~ 141MHz