CB2JB2R70
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
CB2JB2R70 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CB2JB2R70
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 2.7 OHM 2W 5% CERAMIC WW
Gagnablöð: 1.CB2JB2R70.pdf2.CB2JB2R70.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um CB2JB2R70
Hlutanúmer CB2JB2R70 Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 2.7 OHM 2W 5% CERAMIC WW Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1460373 pcs Gögn 1.CB2JB2R70.pdf2.CB2JB2R70.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull ±200ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.252" Square x 0.709" L (6.40mm x 18.00mm)
Röð CB Resistance 2.7 Ohms
Power (Watts) 2W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn CB 2 2.7 5% B
CB22.75%B
CB22.75%B-ND
CB22.7JB
CB22.7JB-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 275°C Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun Flame Proof, Moisture Resistant, Safety
Bilunargildi - nákvæm lýsing 2.7 Ohms ±5% 2W Through Hole Resistor Axial Flame Proof, Moisture Resistant, Safety Wirewound