CF12GA82K0
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
Stackpole Electronics, Inc.
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CF12GA82K0
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 82K OHM 1/2W 2% AXIAL
Gagnablöð: 1.CF12GA82K0.pdf2.CF12GA82K0.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CF12GA82K0
Hlutanúmer CF12GA82K0 Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 82K OHM 1/2W 2% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6699279 pcs Gögn 1.CF12GA82K0.pdf2.CF12GA82K0.pdf
Tolerance ±2% Hitastuðull 0/ -500ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.106" Dia x 0.335" L (2.70mm x 8.50mm)
Röð CF Resistance 82 kOhms
Power (Watts) 0.5W, 1/2W Pökkun Tape & Box (TB)
Pakki / tilfelli Axial Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C
Fjöldi uppsagnar 2 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) -
Lögun Flame Retardant Coating, Safety Bilunargildi -
nákvæm lýsing 82 kOhms ±2% 0.5W, 1/2W Through Hole Resistor Axial Flame Retardant Coating, Safety Carbon Film Samsetning Carbon Film