CF12JB620K
Stackpole Electronics Inc.Stackpole Electronics Inc.
CF12JB620K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CF12JB620K
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 620K OHM 1/2W 5% AXIAL
Gagnablöð: 1.CF12JB620K.pdf2.CF12JB620K.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CF12JB620K
Hlutanúmer CF12JB620K Framleiðandi Stackpole Electronics Inc.
Lýsing RES 620K OHM 1/2W 5% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6674131 pcs Gögn 1.CF12JB620K.pdf2.CF12JB620K.pdf
Spenna einkunn - AC - Spenna - Vinna 0.5W, 1/2W
Spenna - sundurliðun Axial Þykkt (Max) 0/ -850ppm/°C
Stærð / Mál 0.106" Dia x 0.335" L (2.70mm x 8.50mm) Röð CF
RoHS staða Bulk Polarization Axial
Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Framleiðandi hlutanúmer CF12JB620K Hæð - sæti (hámark) -
Lögun Flame Retardant Coating, Safety FIFO er 2
Útvíkkuð lýsing 620k Ohm ±5% 0.5W, 1/2W Through Hole Resistor Axial Flame Retardant Coating, Safety Carbon Film ESR (jafngildi röð mótspyrna) ±5%
Lýsing RES 620K OHM 1/2W 5% AXIAL Húðun, Húsnæði Tegund Carbon Film