CF2JB75K0
Stackpole Electronics Inc.Stackpole Electronics Inc.
CF2JB75K0 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CF2JB75K0
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 75K OHM 2W 5% AXIAL
Gagnablöð: 1.CF2JB75K0.pdf2.CF2JB75K0.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CF2JB75K0
Hlutanúmer CF2JB75K0 Framleiðandi Stackpole Electronics Inc.
Lýsing RES 75K OHM 2W 5% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1435628 pcs Gögn 1.CF2JB75K0.pdf2.CF2JB75K0.pdf
Spenna einkunn - AC - Spenna - Vinna 2W
Spenna - sundurliðun Axial Þykkt (Max) 0/ -500ppm/°C
Stærð / Mál 0.197" Dia x 0.591" L (5.00mm x 15.00mm) Röð CF
RoHS staða Bulk Polarization Axial
Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Framleiðandi hlutanúmer CF2JB75K0 Hæð - sæti (hámark) -
Lögun Flame Retardant Coating, Safety FIFO er 2
Útvíkkuð lýsing 75k Ohm ±5% 2W Through Hole Resistor Axial Flame Retardant Coating, Safety Carbon Film ESR (jafngildi röð mótspyrna) ±5%
Lýsing RES 75K OHM 2W 5% AXIAL Húðun, Húsnæði Tegund Carbon Film