CSR0402FTR250
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
Stackpole Electronics, Inc.
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CSR0402FTR250
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 0.25 OHM 1% 1/8W 0402
Gagnablöð: CSR0402FTR250.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CSR0402FTR250
Hlutanúmer CSR0402FTR250 Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 0.25 OHM 1% 1/8W 0402 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1838167 pcs Gögn CSR0402FTR250.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±200ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 0402 Stærð / Mál 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
Röð CSR Resistance 250 mOhms
Power (Watts) 0.125W, 1/8W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 0402 (1005 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C
Fjöldi uppsagnar 2 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.017" (0.43mm)
Lögun Current Sense Bilunargildi -
nákvæm lýsing 250 mOhms ±1% 0.125W, 1/8W Chip Resistor 0402 (1005 Metric) Current Sense Thick Film Samsetning Thick Film