CSR0603FTR250
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
CSR0603FTR250 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CSR0603FTR250
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 0.25 OHM 1% 1/8W 0603
Gagnablöð: 1.CSR0603FTR250.pdf2.CSR0603FTR250.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CSR0603FTR250
Hlutanúmer CSR0603FTR250 Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 0.25 OHM 1% 1/8W 0603 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1590547 pcs Gögn 1.CSR0603FTR250.pdf2.CSR0603FTR250.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±300ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 0603 Stærð / Mál 0.063" L x 0.032" W (1.60mm x 0.80mm)
Röð CSR Resistance 250 mOhms
Power (Watts) 0.125W, 1/8W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 0603 (1608 Metric) Önnur nöfn CSR 1/8 0.25 1% R