CSR0805JTR250
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
CSR0805JTR250 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CSR0805JTR250
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 0.25 OHM 5% 1/4W 0805
Gagnablöð: 1.CSR0805JTR250.pdf2.CSR0805JTR250.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CSR0805JTR250
Hlutanúmer CSR0805JTR250 Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 0.25 OHM 5% 1/4W 0805 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2979302 pcs Gögn 1.CSR0805JTR250.pdf2.CSR0805JTR250.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull ±200ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 0805 Stærð / Mál 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
Röð CSR Resistance 250 mOhms
Power (Watts) 0.25W, 1/4W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 0805 (2012 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C
Fjöldi uppsagnar 2 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.026" (0.65mm)
Lögun Current Sense Bilunargildi -
nákvæm lýsing 250 mOhms ±5% 0.25W, 1/4W Chip Resistor 0805 (2012 Metric) Current Sense Thick Film Samsetning Thick Film