CSR2010FTR294
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
CSR2010FTR294 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CSR2010FTR294
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 0.294 OHM 1% 1W 2010
Gagnablöð: 1.CSR2010FTR294.pdf2.CSR2010FTR294.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
4000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CSR2010FTR294
Hlutanúmer CSR2010FTR294 Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 0.294 OHM 1% 1W 2010 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 667448 pcs Gögn 1.CSR2010FTR294.pdf2.CSR2010FTR294.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±100ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 2010 Stærð / Mál 0.197" L x 0.100" W (5.00mm x 2.54mm)
Röð CSR Resistance 294 mOhms
Power (Watts) 1W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 2010 (5025 Metric) Önnur nöfn CSR10.294FRTR
CSR10.294FRTR-ND
CSR2010FTR294TR
Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.026" (0.65mm) Lögun Current Sense
Bilunargildi - nákvæm lýsing 294 mOhms ±1% 1W Chip Resistor 2010 (5025 Metric) Current Sense Thick Film