CSRF2010FK100L
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
CSRF2010FK100L Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CSRF2010FK100L
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 0.1 OHM 1% 1W 2010
Gagnablöð: 1.CSRF2010FK100L.pdf2.CSRF2010FK100L.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um CSRF2010FK100L
Hlutanúmer CSRF2010FK100L Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 0.1 OHM 1% 1W 2010 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6269 pcs Gögn 1.CSRF2010FK100L.pdf2.CSRF2010FK100L.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull -
Birgir Tæki Pakki 2010 Stærð / Mál 0.197" L x 0.098" W (5.00mm x 2.50mm)
Röð CSRF Resistance 100 mOhms
Power (Watts) 1W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 2010 (5025 Metric) Önnur nöfn CSRF 1 0.1 1% I