CSRN2010JTR250
Stackpole Electronics Inc.Stackpole Electronics Inc.
CSRN2010JTR250 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CSRN2010JTR250
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES SMD 0.25 OHM 5% 1W 2010
Gagnablöð: 1.CSRN2010JTR250.pdf2.CSRN2010JTR250.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
4000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CSRN2010JTR250
Hlutanúmer CSRN2010JTR250 Framleiðandi Stackpole Electronics Inc.
Lýsing RES SMD 0.25 OHM 5% 1W 2010 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1350147 pcs Gögn 1.CSRN2010JTR250.pdf2.CSRN2010JTR250.pdf
Spenna einkunn - AC - Spenna - Vinna 1W
Spenna - sundurliðun 2010 Þykkt (Max) ±250ppm/°C
Stærð / Mál 0.197" L x 0.097" W (5.00mm x 2.45mm) Röð CSRN
RoHS staða Tape & Reel (TR) Polarization 2010 (5025 Metric)
Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Framleiðandi hlutanúmer CSRN2010JTR250 Hæð - sæti (hámark) 0.030" (0.75mm)
Lögun Current Sense FIFO er 2
Útvíkkuð lýsing 0.25 Ohm ±5% 1W Chip Resistor 2010 (5025 Metric) Current Sense Thick Film ESR (jafngildi röð mótspyrna) ±5%
Lýsing RES SMD 0.25 OHM 5% 1W 2010 Húðun, Húsnæði Tegund Thick Film