CSRN2512FTR250
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
CSRN2512FTR250 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CSRN2512FTR250
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 0.25 OHM 1% 2W 2512
Gagnablöð: 1.CSRN2512FTR250.pdf2.CSRN2512FTR250.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
4000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CSRN2512FTR250
Hlutanúmer CSRN2512FTR250 Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 0.25 OHM 1% 2W 2512 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 717534 pcs Gögn 1.CSRN2512FTR250.pdf2.CSRN2512FTR250.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±200ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 2512 Stærð / Mál 0.250" L x 0.124" W (6.35mm x 3.15mm)
Röð CSRN Resistance 250 mOhms
Power (Watts) 2W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 2512 (6432 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C
Fjöldi uppsagnar 2 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.028" (0.70mm)
Lögun Current Sense Bilunargildi -
nákvæm lýsing 250 mOhms ±1% 2W Chip Resistor 2512 (6432 Metric) Current Sense Thick Film Samsetning Thick Film