CSS1206JT22L0
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CSS1206JT22L0
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 0.022 OHM 5% 1W 1206
Gagnablöð: 1.CSS1206JT22L0.pdf2.CSS1206JT22L0.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um CSS1206JT22L0
Hlutanúmer CSS1206JT22L0 Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 0.022 OHM 5% 1W 1206 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 455332 pcs Gögn 1.CSS1206JT22L0.pdf2.CSS1206JT22L0.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull ±15ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 1206 Stærð / Mál 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
Röð CSS Resistance 22 mOhms
Power (Watts) 1W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 1206 (3216 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 225°C
Fjöldi uppsagnar 2 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.035" (0.90mm)
Lögun Automotive AEC-Q200, Current Sense Bilunargildi -
nákvæm lýsing 22 mOhms ±5% 1W Chip Resistor 1206 (3216 Metric) Automotive AEC-Q200, Current Sense Metal Foil Samsetning Metal Foil