CSS2512JT43L0
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CSS2512JT43L0
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 0.043 OHM 5% 2W 2512
Gagnablöð: 1.CSS2512JT43L0.pdf2.CSS2512JT43L0.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um CSS2512JT43L0
Hlutanúmer CSS2512JT43L0 Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 0.043 OHM 5% 2W 2512 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 421719 pcs Gögn 1.CSS2512JT43L0.pdf2.CSS2512JT43L0.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull ±15ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 2512 Stærð / Mál 0.246" L x 0.130" W (6.25mm x 3.30mm)
Röð CSS Resistance 43 mOhms
Power (Watts) 2W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 2512 (6432 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 225°C
Fjöldi uppsagnar 2 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.035" (0.90mm)
Lögun Automotive AEC-Q200, Current Sense Bilunargildi -
nákvæm lýsing 43 mOhms ±5% 2W Chip Resistor 2512 (6432 Metric) Automotive AEC-Q200, Current Sense Metal Foil Samsetning Metal Foil