CSS2728JT30L0
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
CSS2728JT30L0 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CSS2728JT30L0
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 0.03 OHM 5% 3W 2827 WIDE
Gagnablöð: 1.CSS2728JT30L0.pdf2.CSS2728JT30L0.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um CSS2728JT30L0
Hlutanúmer CSS2728JT30L0 Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 0.03 OHM 5% 3W 2827 WIDE Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 303184 pcs Gögn 1.CSS2728JT30L0.pdf2.CSS2728JT30L0.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull ±15ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 2728 Stærð / Mál 0.264" L x 0.283" W (6.71mm x 7.19mm)
Röð CSS Resistance 30 mOhms
Power (Watts) 3W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Wide 2827 (7067 Metric), 2728 Önnur nöfn CSS 2728 0.03 5% R
CSS27280.03JR
CSS27280.03JR-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 225°C Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.049" (1.24mm) Lögun Automotive AEC-Q200, Current Sense
Bilunargildi - nákvæm lýsing 30 mOhms ±5% 3W Chip Resistor Wide 2827 (7067 Metric), 2728 Automotive AEC-Q200, Current Sense Metal Foil