CSS2728JT60L0
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
Stackpole Electronics, Inc.
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CSS2728JT60L0
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 0.06 OHM 5% 3W 2827 WIDE
Gagnablöð: 1.CSS2728JT60L0.pdf2.CSS2728JT60L0.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um CSS2728JT60L0
Hlutanúmer CSS2728JT60L0 Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 0.06 OHM 5% 3W 2827 WIDE Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 236018 pcs Gögn 1.CSS2728JT60L0.pdf2.CSS2728JT60L0.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull ±15ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 2728 Stærð / Mál 0.264" L x 0.283" W (6.71mm x 7.19mm)
Röð CSS Resistance 60 mOhms
Power (Watts) 3W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Wide 2827 (7067 Metric), 2728 Vinnuhitastig -55°C ~ 225°C
Fjöldi uppsagnar 2 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.049" (1.24mm)
Lögun Automotive AEC-Q200, Current Sense Bilunargildi -
nákvæm lýsing 60 mOhms ±5% 3W Chip Resistor Wide 2827 (7067 Metric), 2728 Automotive AEC-Q200, Current Sense Metal Foil Samsetning Metal Foil