CSSH2728FT39L0
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CSSH2728FT39L0
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 0.039 OHM 1% 4W 2827 WIDE
Gagnablöð: 1.CSSH2728FT39L0.pdf2.CSSH2728FT39L0.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CSSH2728FT39L0
Hlutanúmer CSSH2728FT39L0 Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 0.039 OHM 1% 4W 2827 WIDE Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 209995 pcs Gögn 1.CSSH2728FT39L0.pdf2.CSSH2728FT39L0.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±15ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 2728 Stærð / Mál 0.264" L x 0.283" W (6.71mm x 7.19mm)
Röð CSSH Resistance 39 mOhms
Power (Watts) 4W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Wide 2827 (7067 Metric), 2728 Vinnuhitastig -55°C ~ 225°C
Fjöldi uppsagnar 2 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.049" (1.24mm)
Lögun Automotive AEC-Q200, Current Sense Bilunargildi -
nákvæm lýsing 39 mOhms ±1% 4W Chip Resistor Wide 2827 (7067 Metric), 2728 Automotive AEC-Q200, Current Sense Metal Foil Samsetning Metal Foil