MLF14FTC511K
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
MLF14FTC511K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MLF14FTC511K
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 511K OHM 1% 1/4W MELF 0204
Gagnablöð: MLF14FTC511K.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MLF14FTC511K
Hlutanúmer MLF14FTC511K Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 511K OHM 1% 1/4W MELF 0204 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3718913 pcs Gögn MLF14FTC511K.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±50ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 0204 Stærð / Mál 0.055" Dia x 0.138" L (1.40mm x 3.50mm)
Röð MLF Resistance 511 kOhms
Power (Watts) 0.25W, 1/4W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli MELF, 0204 Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C
Fjöldi uppsagnar 2 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) -
Lögun - Bilunargildi -
nákvæm lýsing 511 kOhms ±1% 0.25W, 1/4W Chip Resistor MELF, 0204 Thin Film Samsetning Thin Film