MVM5JB220R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
Stackpole Electronics, Inc.
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MVM5JB220R
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 220 OHM 5W 5% CERAMIC VERT
Gagnablöð: 1.MVM5JB220R.pdf2.MVM5JB220R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MVM5JB220R
Hlutanúmer MVM5JB220R Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 220 OHM 5W 5% CERAMIC VERT Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 733193 pcs Gögn 1.MVM5JB220R.pdf2.MVM5JB220R.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull ±200ppm/°C
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.512" L x 0.374" W (13.00mm x 9.50mm)
Röð MVM Resistance 220 Ohms
Power (Watts) 5W Pökkun Tray
Pakki / tilfelli Radial Önnur nöfn MVM 5 220 5% B