PRNF14FTD301R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
PRNF14FTD301R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PRNF14FTD301R
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 301 OHM 1/4W 1% AXIAL
Gagnablöð: 1.PRNF14FTD301R.pdf2.PRNF14FTD301R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PRNF14FTD301R
Hlutanúmer PRNF14FTD301R Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 301 OHM 1/4W 1% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6386533 pcs Gögn 1.PRNF14FTD301R.pdf2.PRNF14FTD301R.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±100ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.093" Dia x 0.250" L (2.35mm x 6.35mm)
Röð RNF Resistance 301 Ohms
Power (Watts) 0.25W, 1/4W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Axial, Radial Bend Önnur nöfn PRN 1/4 T1 301 1% P