RAVF104DFT82K0
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
RAVF104DFT82K0 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RAVF104DFT82K0
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES ARRAY 4 RES 82K OHM 0804
Gagnablöð: 1.RAVF104DFT82K0.pdf2.RAVF104DFT82K0.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RAVF104DFT82K0
Hlutanúmer RAVF104DFT82K0 Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES ARRAY 4 RES 82K OHM 0804 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4212905 pcs Gögn 1.RAVF104DFT82K0.pdf2.RAVF104DFT82K0.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±200ppm/°C
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm)
Röð RAVF Mótstöðu-Hlutfall-Drift -
Mótspyrna samsvörunarhlutfall - Resistance (Ohms) 82k
Máttur á hlut 62.5mW Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 0804, Convex, Long Side Terminals Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C
Fjöldi mótspyrna 4 Fjöldi pinnar 8
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.020" (0.50mm)
nákvæm lýsing 82k Ohm ±1% 62.5mW Power Per Element Isolated 4 Resistor Network/Array ±200ppm/°C 0804, Convex, Long Side Terminals Hringrásartegund Isolated