RAVF168DFT100R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
RAVF168DFT100R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RAVF168DFT100R
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES ARRAY 8 RES 100 OHM 1506
Gagnablöð: RAVF168DFT100R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RAVF168DFT100R
Hlutanúmer RAVF168DFT100R Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES ARRAY 8 RES 100 OHM 1506 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1490859 pcs Gögn RAVF168DFT100R.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±200ppm/°C
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.157" L x 0.063" W (4.00mm x 1.60mm)
Röð RAVF Mótstöðu-Hlutfall-Drift -
Mótspyrna samsvörunarhlutfall - Resistance (Ohms) 100
Máttur á hlut 62.5mW Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 1506, Convex, Long Side Terminals Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C
Fjöldi mótspyrna 8 Fjöldi pinnar 16
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.020" (0.50mm)
nákvæm lýsing 100 Ohm ±1% 62.5mW Power Per Element Isolated 8 Resistor Network/Array ±200ppm/°C 1506, Convex, Long Side Terminals Hringrásartegund Isolated