RC12JB220R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
RC12JB220R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RC12JB220R
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 220 OHM 1/2W 5% AXIAL
Gagnablöð: 1.RC12JB220R.pdf2.RC12JB220R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
50 pcs
100 pcs
250 pcs
500 pcs
1000 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RC12JB220R
Hlutanúmer RC12JB220R Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 220 OHM 1/2W 5% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 145449 pcs Gögn 1.RC12JB220R.pdf2.RC12JB220R.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull -
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.142" Dia x 0.374" L (3.60mm x 9.50mm)
Röð RC Resistance 220 Ohms
Power (Watts) 0.5W, 1/2W Pökkun Bulk