RC14JB220K
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
RC14JB220K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RC14JB220K
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 220K OHM 1/4W 5% AXIAL
Gagnablöð: 1.RC14JB220K.pdf2.RC14JB220K.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
50 pcs
100 pcs
250 pcs
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RC14JB220K
Hlutanúmer RC14JB220K Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 220K OHM 1/4W 5% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 177237 pcs Gögn 1.RC14JB220K.pdf2.RC14JB220K.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull -
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.094" Dia x 0.248" L (2.40mm x 6.30mm)
Röð RC Resistance 220 kOhms
Power (Watts) 0.25W, 1/4W Pökkun Bulk