RC14KB82K0
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
Stackpole Electronics, Inc.
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RC14KB82K0
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 82K OHM 1/4W 10% AXIAL
Gagnablöð: 1.RC14KB82K0.pdf2.RC14KB82K0.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RC14KB82K0
Hlutanúmer RC14KB82K0 Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 82K OHM 1/4W 10% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 883438 pcs Gögn 1.RC14KB82K0.pdf2.RC14KB82K0.pdf
Tolerance ±10% Hitastuðull -
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.094" Dia x 0.248" L (2.40mm x 6.30mm)
Röð RC Resistance 82 kOhms
Power (Watts) 0.25W, 1/4W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn RC 1/4 82K 10% A