RC1KB82K0
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
Stackpole Electronics, Inc.
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RC1KB82K0
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 82K OHM 1W 10% AXIAL
Gagnablöð: 1.RC1KB82K0.pdf2.RC1KB82K0.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um RC1KB82K0
Hlutanúmer RC1KB82K0 Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 82K OHM 1W 10% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4143 pcs Gögn 1.RC1KB82K0.pdf2.RC1KB82K0.pdf
Tolerance ±10% Hitastuðull -
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.224" Dia x 0.563" L (5.70mm x 14.30mm)
Röð RC Resistance 82 kOhms
Power (Watts) 1W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn RC 1 82K 10% A