RGC1206DTC412R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
RGC1206DTC412R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RGC1206DTC412R
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 412 OHM 0.5% 1/4W 1206
Gagnablöð: 1.RGC1206DTC412R.pdf2.RGC1206DTC412R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RGC1206DTC412R
Hlutanúmer RGC1206DTC412R Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 412 OHM 0.5% 1/4W 1206 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2659947 pcs Gögn 1.RGC1206DTC412R.pdf2.RGC1206DTC412R.pdf
Tolerance ±0.5% Hitastuðull ±50ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 1206 Stærð / Mál 0.122" L x 0.061" W (3.10mm x 1.55mm)
Röð RGC Resistance 412 Ohms
Power (Watts) 0.25W, 1/4W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 1206 (3216 Metric) Önnur nöfn RGC 1/8 T2 412 0.5% R